Home METRO ALAMIN: Listahan ng Palarong Pambansa 2024 venues sa Cebu

ALAMIN: Listahan ng Palarong Pambansa 2024 venues sa Cebu

MANILA, Philippines – Sa kabila ng lahat ng isyu sa pulitika, badyet, at iba pang bumabagabag sa paghahanda ng lungsod, handa ang Cebu na salubungin ang pambansang kompetisyon sa palakasan sa susunod na buwan mula Hulyo 6 hanggang 17, 2024.

Sa 22 pangunahing palakasan at 4 na espesyal na laro, ang lungsod ay naghanda upang paglagyan ang mga atleta at itakda ang mga lugar para sa kaganapan.

Narito ang listahan ng mga lugar para sa Pangunahing Palakasan:

ARCHERY (Secondary Boys, Secondary Girls)
South Road Properties (SP) Grounds

ARNIS (Elementary at Secondary)
Mandaue Sports Complex

ATHLETICS (Elementary at Secondary)
Cebu City Sports Center

BADMINTON (Elementary at Secondary)
MetroSports Center

BASEBALL (Elementary at Secondary)
Filinvest City di Mare

BASKETBALL
Elementary Boys 5×5: Hoops Dome, Lapu-Lapu City
Secondary Boys 5×5: Unibersidad ng San Carlos -Main
Secondary Girls 5×5: Unibersidad ng San Carlos- North
Basketball 3×3: Cebu Eastern College Gym

BILLIARDS (Secondary Boys & Girls)
Il Corso Mall of Cebu

BOXING (Secondary Boys)
Cebu Coliseum

CHESS (Elementary at Sekondarya)
Unibersidad ng Pilipinas-Lahug

DANCESPORT (Elementary at Sekondarya)
GMALL ng Cebu

FOOTBALL
Elementary Boys: Don Bosco Technical College at Sacred Heart School – Ateneo
Secondary Boys: Cebu City Sports Center, Dynamic Herb – SRP, at University of San Carlos -Talamban

FUTSAL (Secondary Girls)
Sacred Heart School – Ateneo

HYMNASTICS
Aerobic Gymnastic: Unibersidad ng Visayas – Pangunahing
Artistic Men & Women Gymnastic: Cebu Institute of Technology-University
Rhythmic Gymnastic: University of Southern Philippines Foundation

PENCAK SILAT (Secondary Boys & Girls)
Unibersidad ng Cebu (UC) METG

SEPAK TAKRAW (Elementary Boys & Secondary Boys/Girls)
Sacred Heart School -Ateneo

SOFTBALL (Mga Batang Babae sa Elementarya at Sekondarya)
SM Seaside (Lot 11)

TABLE TENNIS (Elementary at Secondary)
Cebu Technological University -Pangunahing

TAEKWONDO (Elementary at Secondary)
SM Seaside Cebu

TENNIS
Elementary Girls: Alta Vista Tennis Club – Pardo
Secondary Boys: Citigreen Tennis Resort
Elementary Boys: Villa Aurora Tennis Club
Secondary Girls: Asmara Tennis Club

VOLLEYBALL (Elementary at Secondary)
Unibersidad ng San Jose Recoletos -Basak

WESTLING (Secondary Boys and Girls)
SM Seaside Cebu

WUSHU (Secondary Boys and Girls)
Unibersidad ng Cebu (UC) METC

Listahan ng mga lugar para sa Espesyal na Laro:
ATLETIKA
Cebu City Sports Center

BOCCE
Bright Academy

GOALBALL
Bright Academy

PAGLANGUWI
Cebu City Sports Center

RNT